Santa Fe Steak สาขา เมเจอร์ รัชโยธิน อยู่ที่ชั้น 1 ของ เมเจอร์ รัชโยธิน (Major Cineplex Ratchayothin) ตรงข้ามกับ Starbucks เปิดบริการตั้งแต่ 11.00 – 21.00 น.
![สปาเกตตี้ผัดขี้เมา ไส้กรอกหมูคุโรบูตะ](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/07/JUTHNET_SANTAFE7240795.jpg)
สปาเกตตี้ผัดขี้เมา ไส้กรอกหมูคุโรบูตะ
เป็นมื้อดึก ที่เรามาถึงเมเจอร์ รัชโยธิน เวลา 20.30 น. ซึ่งร้านอาหารส่วนใหญ่ปิดรับออเดอร์สุดท้ายไปแล้ว เราเลยได้มีโอกาสมาทานที่ Santa FÉ Steak
![สันคอหมูคุโรบูตะ สูตรหมักพริกไทยดำ](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/07/JUTHNET_SANTAFE7240796.jpg)
สันคอหมูคุโรบูตะ สูตรหมักพริกไทยดำ
ช่วงนี้เป็นช่วง KUROBURA FESTIVAL ของทางร้าน จึงมีเมนูหมูคุโรบูตะ ราคาพิเศษมากมาย
เราสั่ง สันคอหมูคุโรบูตะ สูตรหมักพริกไทยดำ ราคา
![สันคอหมูคุโรบูตะ สูตรหมักพริกไทยดำ อบเชดด้าชีส](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/07/JUTHNET_SANTAFE7240798.jpg)
สันคอหมูคุโรบูตะ สูตรหมักพริกไทยดำ อบเชดด้าชีส
โปรโมชั่นพิเศษๆ แบบนี้ตั้งแต่วันนี้ถึง 24 สิงหาคม 2559 ที่ซานตา เฟ่ สเต๊ก ทุกสาขา ติดตามความอร่อยของ Santa FÉ Steak ได้ที่ facebook.com/santafesteak.th
The photographs may not be copied, reproduced, redistributed, manipulated, projected, used or altered in any way without the prior express written permission of Juth.Net