ก๋วยเตี๋ยวเรือ ร้านอร่อย ที่ มศว ประสานมิตร ใครมา มศว ห้ามพลาด ซึ่งชื่อก็บอกอยู่แล้วว่า อยู่ในซอยเล็กๆ ลึกลับ แต่ความอร่อยไม่เบาเลย
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2021/01/boatnoodle03.jpg)
ทุกครั้งที่มาเรียนปริญญาโท ก็จะต้องมาทานก๋วยเตี๋ยวเรือร้านนี้ เวลาสั่งก็เหมือนกรอกแบบฟอร์ม ว่าจะเอาอะไรบ้าง เส้นอะไร ธรรมดาหรือพิเศษ จำนวนเท่าไร
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2021/01/boatnoodle06.jpg)
ถ้าคนเยอะ อย่าลืมเดินมาหยิบเลขคิว ที่ข้างฝาหนังของร้านนะคะ
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2021/01/boatnoodle01.jpg)
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2021/01/boatnoodle05.jpg)
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2021/01/boatnoodle02.jpg)
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2021/01/boatnoodle04.jpg)