Bonjour French Fair 2016 มหกรรมแสดงสินค้าจากฝรั่งเศสที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย จัดโดย หอการค้า ฝรั่งเศส-ไทย
![KCG Corporation](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170021.jpg)
KCG Corporation
ปีที่แล้วเราได้รู้จัก Below 11 ในงาน Bonjour French Fair 2015 (ดูภาพงานปีที่แล้ว) บรรยากาศในปีนี้ ก็ไม่ต่างจากปีที่แล้วเท่าไร มีแต่ของอร่อยเหมือนเดิม
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170022.jpg)
KCG Corporation
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170023.jpg)
Maison Jean Philippe
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170024.jpg)
Maison Jean Philippe
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170025.jpg)
Délifrance
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170027.jpg)
Délifrance
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170029.jpg)
Chocolate
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170030.jpg)
Le Pain de Paris
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170031.jpg)
Le Pain de Paris
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170033.jpg)
Black Kettle
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170034.jpg)
Wine
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170036.jpg)
Wine
Below 11
แล้วเราก็เดินมาถึงบูทของ Below 11 เจอคุณ Rémi Sisouvant ที่น่ารักคนเดิม เราสั่ง Valrhona Dark Chocolate ใส่โคนเคลือบช็อคโกแลต (120 บาท) อร่อยมากมาย
แล้วก็สั่ง Chalong Bay Rum Raisin กับ Valrhona Dark Chocolate กลับบ้าน 2 ถ้วย
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170037.jpg)
Below 11
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170038.jpg)
Chalong Bay Rum
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170040.jpg)
Below 11
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170043.jpg)
Below 11
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170044.jpg)
Below 11
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170045.jpg)
Below 11
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170047.jpg)
Below 11
มาถึงบ้านแล้ว ไอศกรีมยังไม่ละลาย แพ็คมาอย่างดี
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170057.jpg)
Below 11
![](http://www.juth.net/wp-content/uploads/2016/12/JUTHNET_BonjourFrenchFair170064.jpg)
Below 11
งานมีจนถึงวันที่ 18 ธันวาคมนี้ ห้ามพลาดนะคะ
The photographs may not be copied, reproduced, redistributed, manipulated, projected, used or altered in any way without the prior express written permission of Juth.Net